



TANGAZO

UUZAJI WA MAGOGO YA MTI WA MKURUNGU KWA NJIA YA MNADA KATIKA ENEO LA BANDARI YA NCHI KAVU – UBUNGO, DAR ES SALAAM

1. Wakala wa Huduma za Misitu Tanzania (TFS) utauza magogo vipande 18,489 ya mti wa Mkurungu (*Pterocarpus Tinctorius*) yenye jumla ya meta za ujazo **1,357.026** iliyopo katika eneo la Bandari ya Nchi KavU – Ubungo, Dar es Salaam.
2. Magogo hayo ya Mkurungu yamepimwa ujazo uliopo katika makasha 59 na yatauzwa kwa njia ya mnada kwa kuzingatia Kanuni ya 31 (ii) ya Kanuni za Sheria ya Misitu za Mwaka 2004. Magogo hayo yatauzwa mahali yalipohifadhiwa na jinsi yalivyo na mnunuzi hatakuwa na haki ya kudai fidia baada ya mauzo.
3. Mnada utaendeshwa hadharani wakiwepo wanunuzi wote katika eneo la **Bandari ya Nchi KavU - Ubungo**. Mnada utafanyika siku ya **Jumatatu** ya tarehe **09 Agosti, 2021** kuanzia saa **4:30 asubuhi**.
4. Mnunuzi anakaribishwa kutembelea eneo la Bandari ya Nchi KavU - Ubungo ili kukagua mazao hayo ya misitu muda wa kazi kuanzia saa tatu (3:00) asubuhi hadi saa tisa (9:00) alasiri siku za Jumatatu hadi Ijumaa isipokuwa siku za sikukuu. Ukaguzi huo utafanyika kuanzia tarehe ya Tangazo hili hadi tarehe **08 Agosti, 2021**. Aidha, Maafisa Misitu wa Wakala watakuwepo kwa ajili ya kutoa maelezo ya ziada ikiwa yatahitajika.
5. Mnunuzi mwenye nia ya kushiriki mnada anatakiwa kuwasilisha kwenye bahasha iliyofungwa nia yake ya kushiriki mauzo akiainisha namba ya fungu na pendekezo la bei kwa meta moja ya ujazo anaotarajia kununua kwa kufuata majedwali namba 1 hadi 6 ya Tangazo hili. Aidha, majedwali haya yatatumika kuchagua fungu lenye magogo ya kununua kwa kuzingatia taarifa zilizoordheshwa kama ifuatavyo: -

**JEDWALI Na. 1: ORODHA YA MAKASHA YENYE MAGOGO KATIKA
FUNGU NAMBA 1 BANDARI YA NCHI KAVU –
UBUNGO**

Fungu Na.	Jina la Kasha	Idadi ya Magogo kwa kasha	Meta za ujazo kwa Fungu (M³)	Bei ya kuanzia kwa kila meta za ujazo za kila fungu (TZS/M³)
1	MRKU 4670133	360	289.175	1,167,568
	MRKU 0470081	345		
	PONU 7529326	330		
	MRKU 0761976	277		
	TCNU 8495914	420		
	MRKU 4029963	343		
	PCIU 8910373	485		
	MSKU 9035410	465		
	MSKU 9574290	372		
	TGHU 7623118	431		
	Jumla	3,828		

**JEDWALI Na. 2: ORODHA YA MAKASHA YENYE MAGOGO KATIKA
FUNGU NAMBA 2 BANDARI YA NCHI KAVU –
UBUNGO**

Fungu Na.	Jina la Kasha	Idadi ya Magogo kwa kasha	Meta za ujazo kwa Fungu (M³)	Bei ya kuanzia kwa kila meta za ujazo za kila fungu (TZS/M³)
2	MRKU 4392881	306	253.266	1,144,335
	MRKU 4189046	234		
	MSKU 1555755	274		
	TGHU 9472406	376		
	MSKU 6260720	286		
	PCIU 8199774	279		
	TGHU 8691858	435		
	MSKU 6162750	344		
	MSKU 6966189	299		
	MIEU 0057381	273		
Jumla	3,106			

JEDWALI Na. 3: ORODHA YA MAKASHA YENYE MAGOGO KATIKA FUNGU NAMBA 3 BANDARI YA NCHI KAVU – UBUNGO

Fungu Na.	Jina la Kasha	Idadi ya Magogo kwa kasha	Meta za ujazo kwa Fungu (M³)	Bei ya kuanzia kwa kila meta za ujazo za kila fungu (TZS/M³)
3	TCLU 5958026	449	241.071	1,194,545
	BMOU 4384225	258		
	PCIU 8894122	440		
	CBHU 8497894	251		
	CMAU 5815607	282		
	PONU 7934524	312		
	MRKU 0498330	273		
	MRKU 2389791	238		
	GLDU 7462085	364		
	MSKU 8582963	484		
	Jumla	3,351		

JEDWALI Na. 4: ORODHA YA MAKASHA YENYE MAGOGO KATIKA FUNGU NAMBA 4 BANDARI YA NCHI KAVU – UBUNGO

Fungu Na.	Jina la Kasha	Idadi ya Magogo kwa kasha	Meta za ujazo kwa Fungu (M³)	Bei ya kuanzia kwa kila meta za ujazo za kila fungu (TZS/M³)
4	MAEU 6203471	288	224.659	1,206,728
	PONU 1735037	341		
	TCNU 9256750	291		
	MRKU 4642487	254		
	MRKU 0882089	339		
	MSKU 1869709	288		
	INKU 2224640	263		
	TEMU 6485178	178		
	MSKU 6162679	327		
	MSKU 8710323	357		
		Jumla		

JEDWALI Na. 5: ORODHA YA MAKASHA YENYE MAGOGO KATIKA FUNGU NAMBA 5 BANDARI YA NCHI KAVU – UBUNGO

Fungu Na.	Jina la Kasha	Idadi ya Magogo kwa kasha	Meta za ujazo kwa Fungu (M³)	Bei ya kuanzia kwa kila meta za ujazo za kila fungu (TZS/M³)
5	PCIU 8331520	297	206.470	1,222,465
	PCIU 8574690	223		
	AAAU 4000216	264		
	TCLU 1482369	275		
	UESU 4122258	278		
	GESU 5044285	324		
	MSKU 6257481	254		
	TCKU 9652865	362		
	EISU 9386912	277		
	MRKU 5458915	528		
	Jumla	3,082		

JEDWALI Na. 6: ORODHA YA MAKASHA YENYE MAGOGO KATIKA FUNGU NAMBA 6 BANDARI YA NCHI KAVU – UBUNGO

Fungu Na.	Jina la Kasha	Idadi ya Magogo kwa kasha	Meta za ujazo kwa Fungu (M³)	Bei ya kuanzia kwa kila meta za ujazo za kila fungu (TZS/M³)
6	MSKU 0516727	305	142.385	1,310,303
	CLHU 8931911	197		
	MSKU 0129740	284		
	MRKU 3664012	241		
	MSKU 0377941	262		
	PONU 7389564	356		
	MRKU 2080930	262		
	PCIU 8027409	216		
	MSKU 8023815	73		
Jumla	2,196			

6. Idadi ya magogo kwa kila fungu itanadiwa peke yake kulingana na bei na ujazo uliopo. Hata hivyo, bei ya juu itakayotolewa na mnunuzi mshiriki wakati wa kufungua bahasha ndiyo itakuwa bei ya kuanzia kunadi kila

meta moja ya ujazo kwa fungu na bei hiyo haitazuia wanunuzi wengine kuongeza bei zao wakati wa mnada.

7. Wakala wa Huduma za Misitua Tanzania utatoa barua ya ushindi kwa mnunuzi aliyeshinda mnada wa kila fungu.
8. Mnunuzi atakayeshinda atatakiwa kulipa asilimia ishirini na tano (25 %) ya thamani yote ya ununuzi siku ya mnada. Fedha hizo hazitarudishwa endapo mshindi atashindwa kulipia ujazo wote aliouziwa. Aidha, asilimia sabini na tano (75 %) iliyobaki italipwa ndani ya siku kumi na nne (14) kuanzia siku ya mnada. Malipo yote yafanyike kupitia benki au mitandao ya watoa huduma za kifedha baada ya kupewa hati ya madai (bill) kutoka Mfumo wa Makusanyo ya Serikali (GePG) itakayotolewa na Ofisi ya Wakala wa Huduma za Misitua (TFS).
9. Mnunuzi aliyeshinda atapaswa kuwasilisha hati ya malipo (pay-in-slip) kwa mkuu wa kitengo cha Leseni cha Wakala wa Huduma za Misitua Tanzania kama uthibitisho wa malipo na siyo zaidi ya siku tatu (3) baada ya malipo kufanyika.
10. Mnunuzi aliyeshinda mnada atatakiwa kuondoa mazao ya misitua aliyonunua ndani ya siku kumi na nne (14) baada ya kumaliza kulipa malipo yote kwa asilimia 100. **Aidha, kibali cha kusafirisha magogo nje ya nchi kitatolewa kwa tangazo maalumu la Serikali (Government Notice) kwa kila Mshindi atakayehitaji kusafirisha magogo hayo nje ya nchi.**
11. Usajili wa wanunuzi na watazamaji wenye nia ya kushiriki mnada utafanyika katika eneo la Bandari ya Nchi Kavuu - Ubungu kuanzia saa moja na nusu (1:30) asubuhi hadi saa nne kamili (4:00) asubuhi siku ya mnada. Aidha, wanunuzi watakochelewa kuwasilisha nia zao kwa siku na muda uliopangwa hawataruhusiwa kushiriki katika mnada.
12. Tangazo hili pia linapatikana katika tovuti zifuatazo za: www.tfs.go.tz na www.mnrt.go.tz.

Limetolewa na

**KAMISHNA WA UHIFADHI
S. L. P 40832
DAR ES SALAAM**