

TANGAZO LA MAFUNZO YA MUDA MFUPI

CHUO CHA MISITU OLMOTONYI KIKISHIRIKIANA NA WAKALA WA HUDUMA ZA MISITU TANZANIA (TFS) WANATANGAZA MAFUNZO YA MUDA MFUPI KUHUSU:

KILIMO MISITU KWENYE MAENEO YA NYANDA KAME KATIKA KUKABILIANA NA MABADILIKO YA TABIA NCHI NA KUBORESHA MAISHA YA JAMII

MAHALI: MAFUNZO YATAFANYIKIA KITUO CHA UENDELEZAJI WA MISITU ASILIA NA KILIMO MISITU (**NAFRAC - SHINYANGA**).

MUDA WA MAFUNZO: WIKI MBILI (23/11/2015 HADI 4/12/ 2015)

LENGO: KUTOA MAARIFA NA UJUZI SAHIHI WA KILIMO MISITU UNAOWEZA KUKABILIANA NA MABADILIKO YA TABIA NCHI NA UWEPO WA MISITU ENDELEVO KATIKA KUCHANGIA MAENDELEO NA KUBORESHA MAISHA YA JAMII.

WALENGWA: i. WATAALAM WA UGANI WANAOSIMAMIA SHUGHULI ZA MATUMIZI MBALIMBALI YA ARDHI KATIKA KUKABILIANA NA MABADILIKO YA TABIA NCHI, UHIFADHI WA MISITU NA UBORESHAJI WA MAISHA KWENYE MAENEO YA NYANDA KAME.

ii. WAKULIMA WANAOTAKA KUBORESHA UZALISHAJI NA KUONGEZA KIPATO KWA KUTUMIA ARDHI WALIYONAYO.

MALIPO YA MAFUNZO: i. GHARAMA KWA MSHIRIKI NI SHILINGI 410,000/= ZINALIPWA KUPITIA

AKAUNTI Na. 30701100014
JINA LA AKAUNTI: PROJECT MANAGER HASHI
TAWI: NMB MANONGA

FEDHA HIZO ZITALIPIA ADA, VIFAA VYA
MAFUNZO, CHAI YA ASUBUHI NA CHAKULA
CHA MCHANA.

ii. MSHIRIKI ATAJIGHARAMIA MALAZI NA USAFIRI

NAMNA MAOMBI YAWASILISHWE KABLA YA TAREHE 20
YA NOVEMBA 2015, KUPITIA ANWANI AU BARUA PEPE
KUOMBA: IFUATAYO:

MKUU WA CHUO,
CHUO CHA MISITU OLMOTONYI
S.L.P. 943
ARUSHA

AU BARUA PEPE: cahaule@gmail.com